![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1370492657/IMG_1707.JPG)
ร้านเน้นโทนสีฟ้าเข้ม เพิ่มเข้าไปหลายจุด บิ้วอินชนเพดานให้ดู เรียบร้อย
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1370492657/IMG_1705.JPG)
ตู้ติดฝนัง ช่องแรก เป็น ที่แขวน(ขาไก่) ส่วนชั้นวางกระจกทั้ง เป็นรางกระดูกงู แขนรับกระจก ปรับระดับ ได้สะดวก รึจะหาซื้อชั้นเพิ่มเอง ก็ได้
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1370492657/IMG_1706.JPG)
ตัวเคาน์เตอร์เน้น ทึบเก็บของด้านใน มีบาร์สูงขึ้น เพิ่มพื้นทีการใช้งาน และเป็นการกั้นส่วน กับผู้ซื้อยา