แบบ เฟอร์นิเจอร์ เขียน หน้างาน หลังจากวัด ขนาด พื้น ที่ภายในร้าน
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1315644580/IMG_0985.JPG)
ห้อง ขาวสะอาด แสงไฟส่องสว่าง พร้อม เริ่มเรียงตู้ ครับ แถบสีเขียวอม ฟ้า 7433 un
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1315644580/IMG_3799(2).jpg)
ยึดตู้ เข้าตาม แบบ ร้านนี้ จะไม่ติดฝนัง จะลอย ชนกับเสา เลย เพื่อใช้งานได้เติม ส่วน ไม่ต้องบากตู้ คล่อมเสา ต่อเลย ครับ เรียงชั้นกระจกก่อน วาง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใส่ชั้นกระจกใส บานเลื่อน เติมร้าน ครับ ทุกช่อง พร้อมด้วยหลังกระจกเงา ร้านนี้ ครบ ตามการ ใช้สอย ครับ
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1315644580/IMG_3807.JPG)
เก็บงาน แต็มสี ในส่วน ที่ถลอก จากการ ขนตู้ ต้องบอกไว้ก่อน ครับ ตามขอบ ของโฟเมก้า ต้องแต้มสี พอใช้งานไป สักระยะหนึง เฟอร์นิเจอร์มีการชน จากการใช้งาน ขอบที่แต้มสีไว้อาจถลอก ได้ อีก ถ้า ต้องการให้ เฟอร์นิเจอร์ อยู่ในสภาพ ที่ดี ต้องดูแล ครับ นำสี มาแต้มตามขอบ บ้าง ครับ
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1315644580/IMG_3811.JPG)
ภาพรวม ทั้งร้าน ออกโทนเย็นๆ สบาย สว่างมากครับ ในย่านร้าน ใกล้ เคียง
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1315644580/IMG_3817.JPG)