![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3523(1).jpg)
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3528.jpg)
ตู้ยาติดฝนังจะแยกมาแบ่ง ความยาวประมาณ 1.50m -2.00m แล้วแต่พื้นที่ พอเรียงตู้เข้ารวมหากันแล้ว เร่มสร้างช่วงบนด้วยงานไม้โครง ปิดทับด้วย ไม้อัดยางชนเพดาน
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3529.jpg)
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3531.jpg)
ปิดทับด้วยโฟเมก้า การทาโฟเมก้าด้วยกาวยาง ต้องทาที่พื้นผิวของไม้และโฟเมกา ทิ้งเวลาไว้สักพัก นำมาแปะแน่นติด
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3534.jpg)
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3532.jpg)
ยิงซิลิโคนปิดร่อง ใส่ชั้นกระจก จัดเรียงเคาน์เตอร์ เช็คทำความสะอาด
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1303493906/IMG_3538.jpg)