![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301331248/DSC01016.jpg)
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301331248/DSC01012.JPG)
วัดพื้นที่ จับตลับเมตร ถามถึงความต้องการใช้งาน มีแบบหลายแบบให้เลือก เขียนสดด้วยมือ ครับ ถ้า เคลียล เข้าใจตรงกันก็เริ่มงานได้ครับ
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301331248/14082010304.jpg)
ร้านนี้ ไม่ได้บิ้วอิน จะเป็นการเรียงตู้ตามแปลน แล้วยึดเข้าหากัน ตู้ยาจะมีหลังทึบ กับหลังกระจกเงาบางส่วน
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301331248/14082010302.jpg)
เคาน์เตอร์ ภายใน ก็จะแบ่งการใช้งานให้ครบ ครับ คอมพิวเตอร์ ลิ้นชักเก็บเงิน ชั้นกระจกเรียงยา ปรกติแล้ว ผมก็จะใช้กระจก 5 mm มันก็รับ น้ำหนักได้อยู่แล้ว แต่ถ้า ต้องการกระจก หนา 6 mm ก็บอกเพิ่มได้นะครับ ภาพรวม ของร้านขอบสีส้มเข้มตัดกับ ขาว ก็ได้ อารมณ์ ตื่นเต้น สดใส ดี นะครับ