![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301328647/IMG_3395(1).jpg)
ตู้ส่วนหนึงก็จะเสร็จมาจากโรงงานครับ ยกมาเรียง บิ้วเพิ่มเติม เข้าไปในส่วนของระแนง ตู้แขวนก็ต้องมาเจาะฝนัง ช่วยกันยก ช่วยกันเจาะครับ
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301328647/IMG_3398.jpg)
เริ่มเป็นรูป ห้องกาแฟแล้วครับ ป้ายเมนู มาบิ้วหน้างาน อีกที ครับเอียงลงมาเล็กน้อย แปะโฟเมก้าสีขาวจะได้ติดป้ายเมนู โลโก้ร้าน ตามใจชอบ
![](http://www.santi-furniture.com/images/sub_1301328647/IMG_3400.jpg)
เดินสวิตไฟ ต่อสาย ใส่แผ่น อคิลิก รอเรียงของ ติดสตกเกอร์ เมนู ให้งานได้ เลยครับ